![](http://carallstyle.com/wp-content/uploads/2024/03/มอบเงิน-200000-บาท-ให้กับโรงเรียนวัดโพธิ์.jpg)
คณะบุคคลผู้ผลิตชิ้นส่วนอีซูซุ มอบเงินบริจาครวมทั้งสิ้นจำนวน 400,000 บาท ผ่าน 2 โครงการ โดยมอบเงิน 200,000 บาท ให้กับโรงเรียนวัดโพธิ์ ปากพลี จังหวัดนครนายก เพื่อสนับสนุนพลังงานสะอาด ด้วยการรติดตั้งระบบโซล่าเซลล์ และแปลงผักปลอดสารพิษเพื่อส่งเสริมคุณภาพชีวิตที่ดีให้กับนักเรียนและคนในชุมชน และมอบเงิน 200,000 บาท ให้กับคามิลเลียน โซเชียล เซนเตอร์ จังหวัดระยอง เพื่อช่วยเหลือผู้ติดเชื้อเอชไอวี และผู้ป่วยเอดส์ให้มีคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้นและสามารถกลับไปใช้ชีวิตในสังคมได้อย่างมีความสุข